Uppskeruhátíđ

Á laugardaginn 22.sept verđur uppskeruhátíđ hjá yngriflokkum. Hátíđinn fer fram í veislusal í Ásvallarlaug og byrjar kl 14:30.

kv ţjálfarar


Síđasta ćfingin 2006 í 5. flokk á morgun

Síđasta ćfingin í 5. flokk hjá 2006 er á morgun mánudag 17.sept kl 15:00. Á nćsta ćfingu sem er á miđvikudag ţá fćrast ţeir drengir sem eru 2006 yfir í 4. flokk. Úrslitakeppni 4. flokks er ađ klárast á ţriđjudag.

kv Freyr


Úrslitakeppni D liđa-Breyting

AtH leikurinn er 10:50 breyting hjá KSÍ.

Laugardagur 8.sept

Framvöllur viđ Úlfársdal 

Haukar - Breiđablik kl 10:50 mćting kl 10:20

 

Fram - Haukar kl 14:50 mćting kl 14:20

 

Sunnudagur 9. sept.

HK2 - Haukar kl 10:50 mćting kl 10:20

D liđ:Alex,Alexander Ţór,Frosti,Erling,Bjarmi,Árni K,Kristófer K,Arnór B,Kristófer J,Teddi,Lúkas,Baldvin.


Byrjum nýja ćfinga-töflu nú í sept

Ćfum tvisvar í viku út september og bćtum einni ćfingu viđ í október.

Strákar fćddir 2006 fćrast ekki yfir í 4.flokk fyrr en mánudaginn 18.sept vegna úrslitakeppni í A,B og C liđum í 4.flokk

Mánudagar kl 15:00

Miđvikudagar kl 15:00

Laugardagar kl 11:00 byrjar í október


Úrslitakeppni A liđa um helgina

Laugardagur 1.sept

Fylkisvöllur

Haukar - KA kl 11:30 mćting kl 10:45

Liđiđ:Ţorsteinn,Palli,Ari,Eggert,Andri Steinn,Magnús,Birkir,Mikael,Dagur Orri,Gunnar Andri.

Sunnudagur 2. sept

Fylkisvöllur

Haukar - Víkingur kl 10:00 mćting kl 09:15

 

KR - Haukar kl 14:00 mćting kl 13:15


Ćfingar vikuna 27.-31. ágúst

Mánudag,miđvikud og fimmtud. kl 15:30 byrjum svo nýja töflu 3. september.


Leikur mánudag hjá D2

Síđasti leikurinn í Íslandsmótinu.

Smárinn viđ hliđina á Sporthúsinu.

Breiđablik4-Haukar2 D liđ kl 16:00 mćting 15:40 

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Nikulás,Björn Ingi.


Fimm leikir á föstudag

Ásvellir

Haukar-ÍBV A og C liđ kl 16:00 mćting 15:30

A liđ:Ţorsteinn,Kristófer Ţ,Magnús,Eggert,Palli,Andri Steinn,Mikael,Dagur,Ari.

C liđ:Alexander Ţór,Dagur M,Sölvi,Óskar Kol,Myrkvi,Sören,Halldór,Axel,Sigfús,Janus,Bjarki,Kristján.

 

Haukar-ÍBV B og D liđ kl 16:50 mćting 16:20

B liđ:Bjarki,Gunnar Andri,Teitur,Hilmir,Daníel M,Mikael Ú,Egill,Stefán,Sindri,Alonso.

D liđ:Alex,Frosti,Erling,Bjarmi,Árni K,Kristófer K,Arnór B,Kristófer J,Teddi,Lúkas,Baldvin.

 

Stjörnuvöllur

Stjarnan3-Haukar kl 16:50 mćting kl 16:20

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Nikulás,Björn Ingi.

Mánudagur 27.ágúst

Kópavogur

Smárinn viđ hliđina á Sporthúsinu.

Breiđablik4-Haukar2 D liđ kl 16:00 mćting 15:40 

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Nikulás,Björn Ingi.


Ćfing kl 13:30

Ćfing miđvikudag kl 13:30

 

Fimmtudagur frí.

 

Leikir föstudag.


Ćfing kl 13:30

Ćfingin á morgun ţriđjudag verđur kl 13:30.

kv Freyr,Viktor og Einar


« Fyrri síđa | Nćsta síđa »

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband