Fćrsluflokkur: Bloggar

Haukar - Keflavík á sunnudag

Spilađ verđur viđ Keflavík á sunnudag í Faxaflóamótinu á Ásvöllum.


Afturelding-Haukar á sunnudag 3. okt

Ţađ er spilađ í Mosfellsbć.

SPILUM BLÁIR - ŢEIR SEM EKKI ERU MEĐ BLÁAN BÚNING FÁ BÚNING HJÁ ŢJÁLFARA.

Aliđ Kl 10:00 mćting 09:30

Viktor,Ívar,Sturla,Freyr,Markús,Hjálmar,Aron Knútur,Aron V,Sebastian,Arnór Y.

C liđ kl 10:00 mćting 09:30

Fannar,Daníel I,Steingrímur,Matthías Logi,Bjarki H,Óliver G,Flóki,Einar Aron,Bergţór,Baltasar.

D liđ kl 10:00 mćting 09:30

Ólafur Logi,Baltasar,Dýri,Adam,Matthías Máni,Nói,Emil,Dagur Örn,Bryngeir,Lucas Ţór,Óskar.

B liđ kl 11:00 mćting 10:30

Helgi,Einar Á,Arnar Ţór,Ismael,Jón V,Sigurđur,Kári,MarinÓ,Alexander Árni,Arnar Steinn.


Foreldrafundur

Nćsta miđvikudag 23.okt verđur foreldrafundur hjá 5.flokk á Ásvöllum (forsalur) og byrjar kl 19:15.

Mikilvćgt ađ mćta og fylgjast međ

Fundarefni:

Starfiđ framundan,

haust,vetur,vor og sumar.

Kv ţjálfarar


Faxaflóamótiđ byrjar 3. nóvember

Haukar eru međ fimm liđ í Faxaflóamótinu og eru allir leikir hér til hliđar undir Faxaflóamót.


Ćfingar í vetur - skipting um flokk

Ćfum tvisvar í viku út september og bćtum einni ćfingu viđ í október.

Strákar fćddir 2008 og 2009 

Mánudagar kl 17:00

Miđvikudagar kl 15:00

Laugardagar kl 11:00 byrjar í október

kv ţjálfarar


Síđasti leikur hjá D2 á fimmtudag

Ţađ er einn leikur eftir hjá D2 í íslandsmótinu og er hann á fimmtudag upp í Breiđholti ´MÓTI Leikni og byrjar kl 16:00.

Leiknir2-Haukar2 D liđ kl 16:00 mćting 15:40

Daníel Ingi,Arnar Steinn,Siggi,Andrés,Flóki,Steingrímur,Matthías,

Kári,Ismael,Óskar,Nói.


Ćfingar í vikunni 26-30 ágúst

Mánudagur,ţriđjudagur og fimmtudagur kl 16:00


Síđustu leikirnir á föstudag

Síđustu leikir í íslandsmótinu eru á föstudag 23.ágúst.

Ásvellir.

Haukar-Víkingur A og C liđ kl 16:00 mćting 15:30

A Liđ:Bjarki,Frosti,Dagur M,Bjarmi,Teddi,Kristófer Ţ,Egill,Alonso,Janus.

C Liđ:Viktor,Helgi,Aron K,Markús,Arnór Y,Sturla,,Róbert,Hjálmar,Marinó,Ívar,Aron V.

Haukar-Víkingur B og D liđ kl 16:50 mćting 16:20

B Liđ: Alex,Erling,Pétur,Lukas,Baldvin,Halldór,Arnór B,Freyr.

D liđ: Rinalds,Sibbi,Dagur B,Kristófer Kári,Alexander B,Dagur Ar,Daníel B,Einar,Alexander Árni,Sebastian,Baltasar.

 

ÍR völlur.

ÍR2-Haukar2 D liđ kl 16:00 mćting 15:30

Daníel Ingi,Arnar Steinn,Siggi,Andrés,Flóki,Steingrímur,Matthías,

Kári,Ismael,Ţórđur,Óskar,Nói.


Fimm leikir á sunnudag á Ásvöllum

Haukar-KR A og C liđ kl 14:00 mćting 13:30

 

A Liđ:Bjarki,Frosti,Dagur M,Bjarmi,Daníel M,Kristóf Ţ,Egill,Alonso.

C Liđ:Viktor,Helgi,Aron K,Markús,Aron V,Sturla,Jón Viktor,Róbert,Hjálmar,Sebastian,Ívar.

 

Haukar-KR B og D liđ kl 14:50 mćting 14:20

 

B Liđ: Alex,Erling,Pétur,Lukas,Baldvin,Janus,Halldór,Teddi,Freyr.

D liđ: Rinalds,Sibbi,Dagur B,Kristófer Kári,Alexander B,Dagur Ari,Marinó,Einar,Baltasar,Alexander Árni,

 

Haukar2-Keflavík2 D2 liđ kl 15:40 mćting 15:00

 

Daníel Ingi,Arnar Steinn,Fannar,Siggi,Andrés,Flóki,Steingrímur,Matthías,

Kári,Ismael,Ţórđur.


Fölnir-Haukar í D2 á fimmtudag

Fjölnisvöllur - gerfigras bak viđ Egilshöll.

Leiknir-Haukar D2 kl 16:50 mćting 16:30

Fannar,Siggi,Andrés,Markús,Flóki,Steingrímur,Matthías,

Kári,Ismael,Baltasar.


Nćsta síđa »

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband