Fćrsluflokkur: Bloggar

Úrslitakeppni A liđa um helgina

Laugardagur 1.sept

Fylkisvöllur

Haukar - KA kl 11:30 mćting kl 10:45

Liđiđ:Ţorsteinn,Palli,Ari,Eggert,Andri Steinn,Magnús,Birkir,Mikael,Dagur Orri,Gunnar Andri.

Sunnudagur 2. sept

Fylkisvöllur

Haukar - Víkingur kl 10:00 mćting kl 09:15

 

KR - Haukar kl 14:00 mćting kl 13:15


Ćfingar vikuna 27.-31. ágúst

Mánudag,miđvikud og fimmtud. kl 15:30 byrjum svo nýja töflu 3. september.


Leikur mánudag hjá D2

Síđasti leikurinn í Íslandsmótinu.

Smárinn viđ hliđina á Sporthúsinu.

Breiđablik4-Haukar2 D liđ kl 16:00 mćting 15:40 

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Nikulás,Björn Ingi.


Fimm leikir á föstudag

Ásvellir

Haukar-ÍBV A og C liđ kl 16:00 mćting 15:30

A liđ:Ţorsteinn,Kristófer Ţ,Magnús,Eggert,Palli,Andri Steinn,Mikael,Dagur,Ari.

C liđ:Alexander Ţór,Dagur M,Sölvi,Óskar Kol,Myrkvi,Sören,Halldór,Axel,Sigfús,Janus,Bjarki,Kristján.

 

Haukar-ÍBV B og D liđ kl 16:50 mćting 16:20

B liđ:Bjarki,Gunnar Andri,Teitur,Hilmir,Daníel M,Mikael Ú,Egill,Stefán,Sindri,Alonso.

D liđ:Alex,Frosti,Erling,Bjarmi,Árni K,Kristófer K,Arnór B,Kristófer J,Teddi,Lúkas,Baldvin.

 

Stjörnuvöllur

Stjarnan3-Haukar kl 16:50 mćting kl 16:20

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Nikulás,Björn Ingi.

Mánudagur 27.ágúst

Kópavogur

Smárinn viđ hliđina á Sporthúsinu.

Breiđablik4-Haukar2 D liđ kl 16:00 mćting 15:40 

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Nikulás,Björn Ingi.


Ćfing kl 13:30

Ćfing miđvikudag kl 13:30

 

Fimmtudagur frí.

 

Leikir föstudag.


Ćfing kl 13:30

Ćfingin á morgun ţriđjudag verđur kl 13:30.

kv Freyr,Viktor og Einar


Akranes á mánudag

 

Spilum í Rauđu-búningunum 

Mánudagur 20 ágúst.

Akranesvöllur

ÍA - Haukar A og C liđ kl 16:00 mćting 15:30

A liđ:Ţorsteinn,Kristófer Ţ,Magnús,Eggert,Palli,Andri Steinn,Mikael,Dagur,Ari.

C liđ:Alexander Ţór,Dagur M,Baldvin,Óskar Kol,Myrkvi,Sören,Halldór,Axel, Sigfús,Janus,Bjarki.

 

ÍA - Haukar B og D liđ kl 16:50 mćting 16:20

B liđ:Bjarki,Gunnar Andri,Teitur,Hilmir,Daníel M,Mikael Ú,Egill,Stefán,Sindri,Alonso.

D liđ:Alex,Frosti,Erling,Bjarmi,Árni K,Kristófer K,Arnór B,Kristófer J,Teddi,Lúkas.

ÍA - Haukar D2 liđ kl 17:40 mćting 17:10

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Óskar Karl,Björn Ingi.


Nćstu leikir föstudag og mánudag

Föstudagur 17.ágúst

Grasvöllur viđ Kórinn.

Spilađ í Bláum-búningum

HK2 - Haukar A og C liđ kl 17:00 mćting 16:30

A liđ:Ţorsteinn,Kristófer Ţ,Magnús,Eggert,Birkir,Andri Steinn,Mikael,Dagur,Ari.

C liđ:Bjarki,Dagur M,Baldvin,Óskar Kol,Myrkvi,Sören,Halldór,Axel, Sigfús,Janus,Bjarki.

HK2 - Haukar B og D liđ kl 17:40 mćting 17:10

B liđ:Haukur,Gunnar Andri,Teitur,Hilmir,Daníel M,Mikael Ú,Egill,Stefán,Sindri,Alonso.

D liđ:Alexander Ţór,Frosti,Alex,Erling,Bjarmi,Árni K,Kristófer K,Arnór B,Kristófer J,Teddi,Lúkas.

Ásvellir.

Spilađ í rauđum-búningum.

Haukar2 - Fram3 D liđ kl 16:00 mćting 15:30

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Óskar Karl,Björn Ingi.

Forföll tilkynnist strax á bloggiđ.

 

Mánudagur 20 ágúst.

Akranesvöllur

ÍA - Haukar A og C liđ kl 16:00

ÍA - Haukar B og D liđ kl 16:50

ÍA - Haukar D2 liđ kl 17:40


Áríđandi - Ölfusárbrú lokuđ á morgun

Ţeir sem eru ađ fara keppa á Selfossi á morgun verđa ađ fara ţrengslin, vegna ţess ađ Ölfusárbrú er lokuđ.

kv ţjálfarar


Spilađ á Selfossi á mánudag 13. ágúst í D2

Spilum í bláa búningnum.

kl 17:40 Selfoss2-Haukar2 D liđ mćting kl 17.10 á Selfoss. 

Liđiđ:Sigurbjörn,Rinalds,Pétur,Sebastian,Kristinn,Ólafur,

Alexander,Dagur Ari,Ríkharđur,Dagur B,Daníel B,Óskar Karl,Björn Ingi.

Forföll tilkynnist strax á bloggiđ.


« Fyrri síđa | Nćsta síđa »

Innskráning

Ath. Vinsamlegast kveikiđ á Javascript til ađ hefja innskráningu.

Hafđu samband